BANGHAY
ARALIN
|
|||
Pangkalahatang
Impormasyon
|
|||
May
Akda
|
Hindi inilahad
|
||
Pamagat
ng Aralin
|
Rebolusyong
Siyentipiko At Industriyal
|
Pamamarati
|
45 minuto
|
Lugar
|
Silid Aralan
|
||
Asignatura/Paksa
|
Araling
Panlipunan III
|
Pantas
|
Ika-siyam
|
Layunin
at Pagtataya
|
|||
Mga
Layunin
|
Matapos mapag-aralan ang
modyul, inaasahang maisasagawa ang mga sumusunod:
|
||
Pagstataya
|
|
||
Paghahanda
|
|||
Kagamitan/
Sangunian
|
(Dahilan ng
pag-gamit nito ay: Upang mauilahad and pagkakasunod-sunod ng mga kagamitan sa
rebolusyong siyentipiko at industriyal sa pamamagitan ng Flowchart.)
|
||
Paghahandang
Mag-aaral
|
·
Ang mga mag-aaral ay magkakaroon ng maagang
pag-alam ng paksa upang mailahad ang kanilang ideya sa klase.
|
||
Paghahandang
Pan-Guro
|
·
Marapat na magkaroon ng akmang pananaliksik ukol
sa rebolusyong siyentipiko at industrial upang wastong maitalakay ang paksa
sa klase.
·
Kahandaan sa pagtalakay ng aralin sa pamamagitan
ng (flowchart)
|
||
Pamamaraan
|
|||
Gawaing
Mag-aaral
|
|
||
Gawaing
Guro
|
o Paano
nakaapekto ang mga ideya ng mga siyentipiko sa pamumuhay ng mga tao?
o Ano ang nagging
epekto sa pamumuhay, paniniwala, at pangkabuhayan ng tao sa rebolusyong
siyentipiko?
o Paano nagging mahalagang
kasangkapan sa pagsusuri sa tradisyonal na relihiyon ang pilosopong Deismo?
o Ano ang
epektibong naidudulot ng Rebolusyong Industriyal sa pangkabuhayan ng tao?
o Ano ang
kahalagahan ng pagbabago sa Rebolusyong Industriyal?
|
||
Inihanda
Nina:
ERIKA JEREMY G. AVORQUE
ROGELIO Q. SIOCO,
JR.
(Mga
Guro)
Iniwasto
ni:
SHERYL R. MORALES, Ph.D
Punung-Guro
Walang komento:
Mag-post ng isang Komento